MICROFINANCE

Simamia wakopaji, mikopo na marejesho yako

Rahisisha shughuli zako za microfinance kwa kutumia mfumo unaokuwezesha kusimamia wakopaji, mikopo, wadhamini, marejesho, matumizi na ripoti za kifedha.

Tumia Levanda kwa siku 14 bure kabla ya kulipa.

Fahamu vipengele muhimu, simamia biashara yako na uone jinsi Levanda inavyoendana na shughuli zako za kila siku.

Shop sales management
01

Usimamizi wa Wakopaji

Hifadhi taarifa za wakopaji wako na upate taarifa unazohitaji unaposimamia shughuli zao za kifedha kwa urahisi.

Shop inventory management
02

Usimamizi wa Mikopo

Simamia mchakato mzima wa mkopo, kuanzia kutoa mikopo hadi kufuatilia marejesho na kiasi kinachodaiwa.

Customer and supplier management
03

Marejesho na Makusanyo

Rekodi marejesho na ufuatilie makusanyo ili kila wakati ujue kiasi kilichokusanywa na kinachodaiwa.

Shop reports
04

Ripoti na Ufuatiliaji wa Fedha

Pata taarifa halisi za mikopo inayotolewa kupitia ripoti zinazokusaidia kufuatilia mikopo, marejesho, wateja na shughuli za kifedha za kila siku.

BEI ZA MICROFINANCE

Bei rahisi kwa biashara yako ya microfinance.

Chagua kifurushi kinachoendana na ukubwa na mahitaji ya microfinance yako.

Mwanzo

Kwa biashara ndogo za ukopeshaji zinazoanza.

TZS 12,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi wateja 100
  • Mikopo
  • Marejesho
  • Ripoti
Anza Sasa

Juu

Kwa biashara za ukopeshaji zilizoimarika.

TZS 20,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Kuanzia wateja 500+
  • Mikopo
  • Marejesho
  • Ripoti
Anza Sasa
ANZA SASA

Uko tayari kurahisisha shughuli zako za microfinance?

Simamia wakopaji, mikopo, marejesho na shughuli za kifedha na Levanda.

Anza Sasa