STOO

Weka stoku yako ikiwa imepangwa na chini ya udhibiti.

Simamia bidhaa, mienendo ya stoku, upokeaji na uhamisho kupitia mfumo mmoja rahisi wa usimamizi wa ghala.

Tumia Levanda kwa siku 14 bure kabla ya kulipa.

Fahamu vipengele muhimu, simamia biashara yako na uone jinsi Levanda inavyoendana na shughuli zako za kila siku.

Shop sales management
01

Usimamizi wa Stoku

Hifadhi kumbukumbu sahihi za bidhaa zilizohifadhiwa kwenye stoo yako na ujue kila wakati kilichopo.

Shop inventory management
02

Pokea na Rekodi Stoku

Rekodi bidhaa zinazoingia na uhifadhi historia ya stoku iliyopokelewa kwenye stoo yako.

Customer and supplier management
03

Uhamisho wa Stoku

Hamisha bidhaa kati ya maeneo huku ukiweka kumbukumbu za stoku kwa usahihi.

Shop reports
04

Ripoti za Stoku

Pata taarifa za bidhaa zilizopo kwenye stoo na mzunguko wa stoku kupitia ripoti.

BEI ZA STOO

Bei rahisi kwa stoo yako.

Pata mfumo unaokuwezesha kupangilia stoku yako na kusimamia shughuli ndani ya stoo yako.

Majaribio ya Siku 14 Bila Malipo Tumia Levanda kwa siku 14 bure kabla ya kulipa.
TZS 6,000

Kwa tawi kwa mwezi

Kwa biashara zinazohitaji usimamizi rahisi wa stoku na bidhaa.

  • Usimamizi wa stoku na bidhaa
  • Uhamisho wa stoku
  • Usimamizi wa wasambazaji
  • Ripoti za stoku
Anza Sasa
ANZA SASA

Uko tayari kudhibiti stoku ya stoo yako?

Rekodi taarifa za stoku yako, fuatilia mienendo na usimamie stoo yako na Levanda.

Anza Sasa