BEI

Chagua huduma sahihi kwa biashara yako.

Fahamu bei za huduma za usimamizi wa biashara za Levanda na uchague kinachofaa zaidi biashara yako.

Mfumo rahisi wa kusimamia duka lako.

Simamia mauzo, bidhaa, stoku, wateja na ripoti za biashara kupitia mfumo mmoja.

  • Usimamizi wa maduka mengi
Majaribio ya Siku 14 Bila Malipo Tumia Levanda kwa siku 14 bure kabla ya kulipa.
KILA MWEZI
TZS 12,000

Kwa duka kwa mwezi

Anza Sasa
MIEZI 6
TZS 60,000

Kwa duka / miezi 6

Anza Sasa
USIMAMIZI WA MGAHAWA

Fanya shughuli za mgahawa wako ziende vizuri.

Simamia oda, meza, shughuli za jikoni, na mauzo ya mgahawa kutoka mfumo mmoja.

Kiwango cha 1

Kwa migahawa midogo inayoanza.

TZS 12,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi oda 100 / siku
  • Jiko / sehemu 1
  • Usimamizi wa oda
  • Ripoti za mauzo
  • Shughuli zote za mgahawa na baa
Anza Sasa

Kiwango cha 2

Kwa migahawa inayokua yenye wateja na oda nyingi zaidi.

TZS 20,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi oda 250 / siku
  • Majiko / sehemu 2
  • Usimamizi wa oda
  • Ripoti za mauzo
  • Shughuli zote za mgahawa na baa
Anza Sasa

Kiwango cha 4

Kwa migahawa mikubwa yenye shughuli nyingi sana.

TZS 50,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi oda 1,000 / siku
  • Majiko / sehemu 3
  • Usimamizi wa oda
  • Ripoti za mauzo
  • Shughuli zote za mgahawa na baa
Anza Sasa
MICROFINANCE

Simamia microfinance yako na Levanda.

Chagua kifurushi kinachoendana na ukubwa na mahitaji ya microfinance yako.

  • Usimamizi wa matawi mengi
Majaribio ya Siku 14 Bila Malipo Tumia Levanda kwa siku 14 bure kabla ya kulipa.

Mwanzo

Kwa biashara ndogo za ukopeshaji zinazoanza.

TZS 12,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi wateja 100
  • Mikopo
  • Marejesho
  • Ripoti
Anza Sasa

Juu

Kwa biashara za ukopeshaji zilizoimarika.

TZS 20,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Kuanzia wateja 500+
  • Mikopo
  • Marejesho
  • Ripoti
Anza Sasa
STOO

Dhibiti stoku na bidhaa zako.

Simamia stoku, kuhamisha bidhaa, rekodi za wasambazaji na shughuli za stoo kwa ufanisi zaidi.

Majaribio ya Siku 14 Bila Malipo Tumia Levanda kwa siku 14 bure kabla ya kulipa.
TZS 6,000

Kwa tawi kwa mwezi

Kwa biashara zinazohitaji usimamizi rahisi wa stoku na bidhaa.

  • Usimamizi wa stoku na bidhaa
  • Uhamisho wa stoku
  • Usimamizi wa wasambazaji
  • Ripoti za stoku
Anza Sasa
ANZA SASA

Huna uhakika ni suluhisho lipi linakufaa?

Ongea na timu yetu nasi tutakusaidia kupata suluhisho sahihi la Levanda kwa biashara yako.

Ongea na Timu Yetu