MGAHAWA

Kila unachohitaji kuendesha mgahawa wako.

Simamia shughuli za kila siku za mgahawa, kuanzia oda na mauzo hadi shughuli za jikoni, stoku na ripoti za biashara.

Tumia Levanda kwa siku 14 bure kabla ya kulipa.

Fahamu vipengele muhimu, simamia biashara yako na uone jinsi Levanda inavyoendana na shughuli zako za kila siku.

Shop sales management
01

Mauzo na Oda za Mgahawa

Rekodi oda za wateja kwa urahisi na usimamie mauzo ndani ya mfumo mmoja. Fuatilia oda, mauzo na malipo ya siku nzima.

Shop inventory management
02

Meza na Usimamizi wa Oda

Weka eneo lako la kulia chakula likiwa limepangwa kwa kusimamia meza na oda za wateja kupitia mtiririko rahisi.

Customer and supplier management
03

Usimamizi wa Jikoni

Wafahamishe timu ya jikoni kwa taarifa za oda na mtiririko wa kazi kati ya kaunta na jikoni.

Shop reports
04

Menyu, Stoku na Ripoti

Simamia menyu, mapishi na stoku huku ukifuatilia utendaji wa mgahawa kupitia ripoti za kina.

BEI ZA MGAHAWA

Bei rahisi kwa mgahawa wako.

Chagua kifurushi kinachofaa mgahawa wako na upate mfumo unaouhitaji kusimamia shughuli zako za kila siku.

Kiwango cha 1

Kwa migahawa midogo inayoanza.

TZS 12,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi oda 100 / siku
  • Jiko / sehemu 1
  • Usimamizi wa oda
  • Ripoti za mauzo
  • Shughuli zote za mgahawa na baa
Anza Sasa

Kiwango cha 2

Kwa migahawa inayokua yenye wateja na oda nyingi zaidi.

TZS 20,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi oda 250 / siku
  • Majiko / sehemu 2
  • Usimamizi wa oda
  • Ripoti za mauzo
  • Shughuli zote za mgahawa na baa
Anza Sasa

Kiwango cha 4

Kwa migahawa mikubwa yenye shughuli nyingi sana.

TZS 50,000

Kwa tawi kwa mwezi

  • Hadi oda 1,000 / siku
  • Majiko / sehemu 3
  • Usimamizi wa oda
  • Ripoti za mauzo
  • Shughuli zote za mgahawa na baa
Anza Sasa
ANZA SASA

Uko tayari kurahisisha shughuli za mgahawa wako?

Anza kusimamia oda, meza, shughuli za jikoni, stoku na malipo na Levanda.

Anza Sasa